Kirsimeti babban biki ne. Mutane da yawa suna gurbata kwakwalwarsu suyi tunani game da yadda ake bikin Kirsimeti a hanya mai ma'ana.
Akwai hanyoyi da yawa don bikin Kirsimeti. Idan baku son ciyar da Kirsimeti tare da wani sabon abu a cikin taron, Gayyatar dangi, abokiya, abokan aji, da abokan aiki don karbar bakuncin bikin Kirsimeti mai zaman kansu babban zaɓi ne.
Idan kana neman jefa jam'iyyar Kirsimeti mara kayar da rashin fahimta, taya murna! Kun zo wurin da ya dace!
Wannan post zai koya muku zuwa mataki-kan mataki yadda ake tsara bikin Kirsimeti!
Wanda ke zuwa bikin Kirsimeti?

Na farko, Ya kamata kuyi lissafi. Rubuta sunayen baƙi da kuke son gayyata.
Wannan zai taimake ka fahimtar yawan baƙi, sannan kuma amfani da adadin baƙi don yanke shawarar yadda ake tsara taron, Girman bikin Venue, da kuma yawan abinci don shirya.
Na gaba, Ya kamata ku aika da gayyata dangane da wannan jerin. Kuna iya kira ko rubuta katin gayyata, a takaice, Tabbatar ka sanar a wurin, kuma babu wanda za'a iya rasa.
A ina kuke so ku ba da bakuncin bikin Kirsimeti?
Idan jam'iyyar karami ce, Zaka iya karbar bakuncin wani biki a gida. Mai ba da gidan ƙungiya a gida zai sa mutane su more rayuwa da ƙari. Da, Zai iya samun lada sosai lokacin da kuke ado da gidanka da kyau.
Idan akwai mutane da yawa da ke zuwa bikin, sannan ka yi la'akari da booting a otal, restaurant, ko ma hayan gida. A wannan yanayin, Kodayake ba ya bata lokaci mai wahala, Sirri zai yi muni.
Hadin gwiwa tare da rarraba aiki

A wannan lokacin, Kuna buƙatar nemo wasu 'yan mataimaki. Bayan duk, Zai yi aiki sosai idan kun kasance shi kadai a cikin shirin bikin Kirsimeti.
Bayan neman mataimaki, Kuna iya raba aiki. Kowane mutum yana da alhakin wani bangare na aikin. Kamar rubuta gayyata, Sayen abinci da kyautai, Siyan sutura, kayan wasan yara, da kuma props, shirya wa jam'iyyu, da dai sauransu.
Idan jam'iyyar Kirsimeti ce a gida. Kowane mataki dole ne a yi, wanda zai zama mai rikitarwa da kuma cumbersome. Don haka yadda za a ƙirƙiri yanayin biki a cikin yanayin hadaddun yanayi ne. Ya dogara da yadda kai da mataimakan ku suke tare.
Kan aiwatar da shirin biki
Wannan matakin yana da matukar muhimmanci. A wannan lokacin, Kuna iya tara mataimaka don yin tunani tare. Dole ne kuyi tunani game da yadda ya kamata a gudanar da bikin, wane irin wasanni don wasa, Wadanne ayyuka masu ban sha'awa don aiwatarwa, da dai sauransu.
Hakanan, Yi la'akari da yiwuwar gaggawa da yadda ake amsawa gare su.
A takaice, kafin jam'iyyar ta fara, Zai fi kyau ku sami shiri a gaba, don kada ya kasance cikin sauri.
Shirya kyaututtuka da kayan aikin fitarwa

Shirya da rufe kyautai wani bangare ne na sa. 'Yan matan sun taru, Kyaututtukan Kyauta, taɗi, kuma ɗaukar hotuna don nostalgia. Yayi matukar dumi.
Kyaututtukan suna buƙatar zaɓi da aka zaɓa a hankali. Mutane daban-daban suna son abubuwa daban-daban. Idan zaku iya fahimtar zaɓin kowane mutum a gaba, sannan a shirya kyauta ta dace, Ba za ku yi kuskure ba kuma ku motsa mutane.
Shirya jam'iyyar
Core na shirya wurin da za a kafa wani yanayi mai ban sha'awa.
Itace Kirsimeti tana da mahimmanci. Kyakkyawan bishiyar Kirsimeti mai inganci na iya inganta yanayin biki da yanayin jam'iyyar. Balloons, tutoci mai launi, fitilun, da kyandir na siffofi da yawa ba zasu iya haifar da yanayin farin ciki ba, Amma kuma mafi kyawun props don ɗaukar hotuna da nostalgia. Tare da tsayayyen ruwan tabarau, Kuna iya ɗaukar tabo mai kyau!
Idan filin wasan bai yi girma ba, Hakanan zaka iya barin bishiyar Kirsimeti. Zaka iya zaɓar mai daɗaɗen kwali na Kirsimeti mai daɗi don mai da hankali kan gilashin da bango. Farin dusar kankara ana haɗe shi da Windows Gilashin, da ja da kore, Garlands, soci, ambato, da sauran masu zane-zane suna haɗe zuwa bango, wanda zai ƙara launi zuwa ga bikin!
Baya ga tasirin gani, Hakanan zaka iya ƙara ɗan saurari da sakamako na Olfactory ga jam'iyyar.
Misali, Kuna iya shirya wasu m aromacherapy, ko zaka iya kunna wasu waƙoƙi tare da yanayin Kirsimeti. Bari baƙi su ji yanayin farin ciki a cikin dukkan bangarorin!
Fara bikin

Lokacin da kuka kafa, Lokaci ya yi da za mu yi!
Mafi kyawun abin da aka tsammani game da Jam'iyya shine jira don isowar abokai bayan shiri a hankali kuma ganin fuskokinsu na mamaki.
Wadanda suka shiga cikin jam'iyyar sa kyawawan tufafin da aka shirya a gaba da dacewa da taken, kuma jin daɗin wannan lokacin kyakkyawan yanayi tare a cikin yanayin farin ciki!
Abubuwan da ke sama sune matakan da Yachan ya kasance a gare ku kan yadda ake riƙe bikin Kirsimeti, Ina fatan zai iya taimaka muku!
Yana da kyau a ambaci cewa mun ƙaddamar da wasu sabbin samfuran kayan ado na bikin Kirsimeti na wannan shekara, Irin su na Kirsimeti na Kirsimeti ya kafa, Labulen Fake na Kirsimeti, kuma da yawa.
Idan kuna sha'awar waɗannan samfuran ko kuma son sanin ƙarin samfurori, Maraba da kai Tuntube mu!




